Astro Remedies of Jaggery | नोकरी हवीय ? घरात सतत वाद होत आहेत मग पुराणात सांगितलेले गुळाचे हे 5 उपाय नक्की वापरुन पाहा

कुंडलीत सूर्याची कमजोर स्थिती जीवनात अनेक समस्या निर्माण करते. अशा परिस्थितीत काही ज्योतिषीय उपाय उपयुक्त ठरू शकतात. येथे जाणून घ्या सूर्याला बळ देण्यासाठी गुळाचे असे काही उपाय, जे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरू शकतात.

Astro Remedies of Jaggery | नोकरी हवीय ? घरात सतत वाद होत आहेत मग पुराणात सांगितलेले गुळाचे हे 5 उपाय नक्की वापरुन पाहा
गुळाचे 5 उपाय
Follow us
| Updated on: Jan 27, 2022 | 7:00 AM

मुंबई : सूर्याला (Sun)ग्रहांचा राजा म्हटले जाते . जर कुंडलीत सूर्य कमजोर स्थितीत असेल किंवा सूर्याची महादशा असेल तर त्याच्या आरोग्यावर आणि प्रतिष्ठेवर परिणाम होतो. करिअरमध्ये अनेक समस्या येतात, त्यामुळे आत्मविश्वास कमी होऊ लागतो. व्यक्तीचे वडिलांशी असलेले नाते बिघडू लागते आणि निर्णय घेण्याची क्षमताही कमकुवत होते ( Astro Remedies of Jaggery ). ज्योतिषशास्त्रात गूळ हा सूर्याचा कारक मानला जातो. येथे जाणून घ्या गुळाशी संबंधित काही ज्योतिषीय उपाय.

नोकरीसाठी जर तुमचे करिअर अडचणीत असेल आणि तुम्हाला चांगली नोकरी हवी असेल तर नोकरी शोधण्यापूर्वी गायीला गूळ मिसळून रोटी खाऊ घाला. मुलाखतीला जाताना गूळ खाऊन पाणी पिऊन घराबाहेर पडावे. त्यातून तुम्हाला सकारात्मक परिणाम मिळतील.त्याच प्रमाणे शरिरातील लोहाचे प्रमाण स्थिर राहते.

सूर्याची स्थिती मजबूत करण्यासाठी सूर्याची कमजोर स्थिती मजबूत करण्यासाठी 800 ग्रॅम गहू आणि तेवढाच गूळ घेऊन रविवारी मंदिरात ठेवा. याशिवाय सूर्यदेवाला नियमित अर्घ्य द्या.

तणाव दूर करण्यासाठी सर्व संकटांचा सामना करत असताना जर तुमच्या आयुष्यात खूप तणाव आला असेल, ज्यामुळे तुम्हाला रात्री नीट झोप येत नसेल तर रविवारी दोन किलो गूळ लाल कपड्यात बांधून सुरक्षित ठिकाणी ठेवा. तुमची बेडरूम. यामुळे तुमची समस्या दूर होईल.

वडिलांशी संबंध सुधारण्यासाठी सूर्य हा पित्याचा कारक आहे. सूर्याच्या अशुभ स्थितीमुळे पिता-पुत्राच्या नात्यात दुरावा आला असेल तर सलग तीन रविवारी गुळाचा उपाय करावा. त्यासाठी वाहत्या पाण्यात दीड किलो गूळ सलग तीन रविवारी प्रवाहित करावा. किंवा दान करावा

यश मिळवण्यासाठी सूर्याशी संबंधित रोगांपासून मुक्ती मिळण्यासाठी आणि प्रतिष्ठा आणि कीर्ती वाढवण्यासाठी सूर्यदेवाला रोज तांब्याच्या भांड्यात रोळी, अक्षत आणि थोडा गूळ टाकून अर्घ्य द्यावे आणि आदित्य हृदय स्तोत्राचे पठण करावे.

(येथे दिलेली माहिती धार्मिक श्रद्धा आणि लोकश्रद्धेवर आधारित आहे, याला कोणताही शास्त्रीय पुरावा नाही. सर्वसामान्यांची आवड लक्षात घेऊन ती येथे सादर केली आहे.)

संबंधीत बातम्या :

Vastu Tips for Plants | घरात ही चमत्कारी झाडे लावा, देवी लक्ष्मी कायम प्रसन्न राहील

Chanakya Niti | तुमच्या 5 सवयी तुम्हाला करु शकतात कंगाल!, आताच सावध व्हा

Silver | निरोगी आयुष्या हवाय? मग चांदीचा उपयोग करा, आयुष्यची ‘चांदीच चांदी’ होईल

Non Stop LIVE Update
मोदींमुळे मालवण, तारकर्लीला कुणाला जाता येणार नाही? काय आहे नेमक कारण?
मोदींमुळे मालवण, तारकर्लीला कुणाला जाता येणार नाही? काय आहे नेमक कारण?.
'तो' माणूस नालायक, त्याला सत्तेवर..; ठाकरेंचा मुख्यमंत्र्यांवर निशाणा
'तो' माणूस नालायक, त्याला सत्तेवर..; ठाकरेंचा मुख्यमंत्र्यांवर निशाणा.
...म्हणून नारायण राणेंचा भाजपमध्ये प्रवेश, ठाकरे गटाच्या नेत्याचा दावा
...म्हणून नारायण राणेंचा भाजपमध्ये प्रवेश, ठाकरे गटाच्या नेत्याचा दावा.
हीच संस्कृती का? सुप्रिया सुळेंचा शिक्षणमंत्र्यांच्या वर्तवणुकीवर सवाल
हीच संस्कृती का? सुप्रिया सुळेंचा शिक्षणमंत्र्यांच्या वर्तवणुकीवर सवाल.
धाक आहे की नाही? मराठी पाट्यांच्या मुद्द्यावरून राज ठाकरे पुन्हा भडकले
धाक आहे की नाही? मराठी पाट्यांच्या मुद्द्यावरून राज ठाकरे पुन्हा भडकले.
नाशिक जिल्ह्यात अवकाळीचा हाहाकार; नागली, उडीद, भुईमूग पीकाला फटका
नाशिक जिल्ह्यात अवकाळीचा हाहाकार; नागली, उडीद, भुईमूग पीकाला फटका.
बळीराजा हतबल, केळीबागांसह आठ एकरावरील पीकं उद्धवस्त झाल्यानं हवालदिल
बळीराजा हतबल, केळीबागांसह आठ एकरावरील पीकं उद्धवस्त झाल्यानं हवालदिल.
6 डिसेंबरनंतर देशात काहीही होऊ शकतं, प्रकाश आंबेडकर यांचा दावा काय?
6 डिसेंबरनंतर देशात काहीही होऊ शकतं, प्रकाश आंबेडकर यांचा दावा काय?.
माझ्यामुळे छगन भुजबळ जेल बाहेर पण.., प्रकाश आंबेडकरांचा मोठा दावा काय?
माझ्यामुळे छगन भुजबळ जेल बाहेर पण.., प्रकाश आंबेडकरांचा मोठा दावा काय?.
...पर्यंत सरकार कसं पडेल? तुम्ही ताटाखालचं मांजर, राऊतांचा रोख कुणावर?
...पर्यंत सरकार कसं पडेल? तुम्ही ताटाखालचं मांजर, राऊतांचा रोख कुणावर?.